Ìwé Ìgbésẹ̀ InkJet Dúdú
Àlàyé Ọjà
Ìwé Gbigbe InkJet Dúdú Tí A Fi Iron-On (Tí a lè gé)
Gbogbo àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé inkjet lè tẹ̀ ìwé ìyípadà inkjet dúdú (tí kò ní àwọ̀), tí wọ́n fi ink àwọ̀ omi, ink àwọ̀ pupa, lẹ́yìn náà wọ́n lè gbé e sí aṣọ owú dúdú tàbí aláwọ̀ fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ 100%, àdàpọ̀ owú/polyester, 100% polyester, àdàpọ̀ owú/spandex, owú/nylon àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ nípasẹ̀ irin ilé déédéé, ẹ̀rọ ìtẹ̀ ooru kékeré, tàbí ẹ̀rọ ìtẹ̀ ooru. Ṣe aṣọ náà lọ́ṣọ̀ọ́ pẹ̀lú àwọn fọ́tò ní ìṣẹ́jú díẹ̀, kí ó lè pẹ́ tó pẹ̀lú àwọ̀ tí ó dúró fún àwòrán, kí ó sì lè fọ lẹ́yìn ìfọṣọ.
HTW-300EXP dára gan-an láti fọ lẹ́yìn tí a bá ti gbé e, ó sì lè gé e dáadáa nípa gígé plotter, nítorí náà ó jẹ́ èrò fún títẹ̀wé nípasẹ̀ àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé inkjet, lẹ́yìn náà gé e pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ ìgé pátákó bíi Panda Mini cutter, Silhouette CAMEO, GCC i-Craft, Circut àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ láti ṣe àwòrán.
Àwọn àǹfààní
■ Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé inkjet pẹ̀lú àwọn inki déédé, àwọn inki sublimation, àti àwọn crayon, àwọn pastel epo àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ ló tẹ̀ ẹ́ jáde.
■ Ìwọ̀n ìtẹ̀wé gíga tó tó 1440dpi, pẹ̀lú àwọn àwọ̀ dídán àti àwọ̀ tó dára!
■ Gígé tó dáa àti ìdúróṣinṣin tó dáa! Ìwọ̀ntúnwọ̀nsì tó dáa nínú rírọ̀ àti gígé tó dáa
■ A ṣe é fún àwọn àbájáde tó ṣe kedere lórí àwọn aṣọ owú dúdú, funfun tàbí aláwọ̀ fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ tàbí owú/pólísítà tí a dì pọ̀.
■ Ó dára fún ṣíṣe àdáni àwọn T-shirts, àpò kanfá, aṣọ ìbora, àpò ẹ̀bùn, aṣọ ìdárayá, aṣọ ìbora, àwọn fọ́tò lórí aṣọ ìbora àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
■ Fi irin tí a fi ń ṣe ilé, ẹ̀rọ ìtẹ̀ ooru kékeré, àti ẹ̀rọ ìtẹ̀ ooru ṣe irin náà.
■ Ó dára láti fọ̀, ó sì lè tọ́jú àwọ̀.
Bí a ṣe lè lo ìwé gbigbe fọ́tò Dark InkJet (HTW-300EXP) pẹ̀lú irin Home, tàbí Mini Heat Press
Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé àti àwọn inki tó wúlò
Lilo Ọja
4. Awọn iṣeduro fun itẹwe
O le tẹ̀ ẹ́ jáde nípasẹ̀ onírúurú ẹ̀rọ ìtẹ̀wé inkjet bíi: Epson Stylus Photo 1390, R270, R230, PRO 4400, Canon PIXMA ip4300, 5300, 4200, i9950, ix5000, Pro9500, HP Deskjet 1280, HP Photosmart D7168, HP Officejet Pro K550 àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ àti díẹ̀ lára àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé laser tàbí àwọn líṣà àwọ̀. Àwọn ẹ̀rọ bíi: Epson AcuLaser CX11N, C7000, C8600, Fuji Xerox DocuPrint C525 A, C3210DX, Canon CLC1100, CLC113, Konica Minolta bizhub C series.
5. Eto titẹ sita
Àṣàyàn Dídára: fọ́tò(P), Àwọn Àṣàyàn Ìwé: Àwọn ìwé lásán. Àti àwọn ìtẹ̀wé jẹ́ àwọ̀ tí a fi omi ṣe, inki àwọ̀ tàbí inki sublimation lásán.
6. Gbigbe Iron-Lori
a. Múra ilẹ̀ tí ó dúró ṣinṣin, tí ó sì lè kojú ooru tí ó yẹ fún lílo.
b. Mú kí irin náà gbóná sí ibi tí a fi ń gbóná irun. Má ṣe lo iṣẹ́ gbígbóná omi.
c. Fi irin rẹ́ aṣọ náà fún ìgbà díẹ̀ láti rí i dájú pé ó mọ́lẹ̀ pátápátá
d. Fi ìwé gbigbe sinu ẹ̀rọ itẹwe inkjet fun titẹjade pẹlu apa ti a fi bo ni oke, Lẹhin gbigbẹ fun iṣẹju diẹ.
e. A o fi ohun elo gige ge aworan ti a tẹjade, a o si pa apa funfun aworan naa mọ ni iwọn 0.5cm lati dena inki naa lati ma yo ati ki o kun awọn aṣọ naa.
f. Fi ọwọ́ rẹ bọ́ ìlà àwòrán náà kúrò nínú ìwé ẹ̀yìn náà, gbé ìlà àwòrán náà sí òkè lórí aṣọ tí a fẹ́ lò, lẹ́yìn náà bo ìwé tí kò ní èérún lórí ojú àwòrán náà, nígbẹ̀yìn gbẹ́yín, bo aṣọ owú kan mọ́ orí ìwé tí kò ní èérún. Nísinsìnyí, o lè fi irin ṣe aṣọ owú náà dáadáa láti òsì sí ọ̀tún àti sókè sí ìsàlẹ̀.
g. Nígbà tí a bá ń gbé irin náà, a kò gbọ́dọ̀ fún ni ní ìfúnpọ̀ díẹ̀. Má ṣe gbàgbé àwọn igun àti etí rẹ̀
h. Tẹ̀síwájú láti máa fi aṣọ lọ̀ títí tí o fi máa tọ́pasẹ̀ àwọn ẹ̀gbẹ́ àwòrán náà pátápátá. Gbogbo iṣẹ́ yìí yẹ kí ó gba tó ìṣẹ́jú-àáyá 60-70 fún ojú àwòrán 8”x 10”
i. Lẹ́yìn tí o bá ti fi aṣọ owú lọ̀ ọ́, gbé aṣọ owú kúrò, lẹ́yìn náà, tútù fún ìṣẹ́jú díẹ̀. Bọ́ ìwé tí ó lè dènà ọ̀rá láti igun náà.
j. Ó ṣeé ṣe láti lo ìwé ìdábòbò epo kan náà ní ìgbà márùn-ún tàbí jù bẹ́ẹ̀ lọ, tí kò bá sí àwọn inki tó kù, Jọ̀wọ́ pa ìwé ìdábòbò epo mọ́, Bóyá, o máa lò ó nígbà míì.
7. Gbigbe gbigbe ooru
1). Ṣíṣeto ẹ̀rọ ìgbóná ní 165~175°C fún ìṣẹ́jú 25~35 nípa lílo ẹ̀rọ ìfúnpọ̀ díẹ̀.
2). Fi aṣọ náà gbóná díẹ̀ fún ìṣẹ́jú-àáyá márùn-ún kí ó lè dán mọ́rán pátápátá.
3). Fi àwòrán tí a tẹ̀ jáde sílẹ̀ kí ó gbẹ fún ìṣẹ́jú márùn-ún, gé àwòrán náà ní àyíká ẹ̀gbẹ́ rẹ̀ nípa gígé àwòrán náà.
4). Fi fíìmù aláwọ̀ ployester sí i, lẹ́yìn náà, fi ọwọ́ bọ́ ìlà àwòrán náà kúrò lórí ìwé ẹ̀yìn náà.
5). Fi ìlà àwòrán náà sí orí aṣọ tí a fẹ́ lò.
6). Fi aṣọ owú náà sí i.
7) Lẹ́yìn tí o bá ti gbé e fún ìṣẹ́jú àáyá mẹ́ẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n, gbé aṣọ owú kúrò, lẹ́yìn náà, kí o tutù fún ìṣẹ́jú díẹ̀.
Bọ́ fíìmù aláwọ̀ ployester tó bẹ̀rẹ̀ láti igun náà.
8. Awọn ilana fifọ:
Fọ inú rẹ̀ jáde pẹ̀lú omi tútù. MÁ ṢE LÒ BÍLÉÌ. Fi sínú ẹ̀rọ gbígbẹ tàbí kí o so ó mọ́lẹ̀ kí ó lè gbẹ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀. Jọ̀wọ́ má ṣe na àwòrán tí a gbé tàbí T-shirt náà nítorí pé èyí lè fa ìfọ́. Tí ìfọ́ tàbí ìfọ́ bá ṣẹlẹ̀, jọ̀wọ́ fi ìwé tí ó ní epo sí orí ìfọ́ náà kí o sì fi iná tẹ̀ ẹ́ tàbí kí o fi irin rẹ́ fún ìṣẹ́jú díẹ̀ kí o sì rí i dájú pé o tẹ̀ ẹ́ mọ́lẹ̀ dáadáa lórí gbogbo ìfọ́ náà lẹ́ẹ̀kan sí i. Jọ̀wọ́ rántí pé o kò gbọdọ̀ fi irin rẹ́ tààrà sí ojú àwòrán náà.
9. Awọn iṣeduro Ipari
Ìtọ́jú àti Ìtọ́jú Àwọn Ohun Èlò: Àwọn ipò ọrinrin tó wà láàárín 35-65% àti ní ìwọ̀n otútù tó wà láàárín 10-30°C. Ìtọ́jú àwọn ohun èlò tó ṣí sílẹ̀: Tí a kò bá lo àwọn ohun èlò tó ṣí sílẹ̀, yọ ìwé tàbí ìwé kúrò nínú ẹ̀rọ ìtẹ̀wé náà pẹ̀lú àpò ike láti dáàbò bò ó kúrò lọ́wọ́ àwọn ohun tó lè kó èérí bá a, tí o bá ń tọ́jú rẹ̀ sí ìpẹ̀kun, lo ohun èlò tó ní ìpẹ̀kun kí o sì fi teepu sí etí rẹ̀ láti dènà ìbàjẹ́ sí etí ìwé náà. Má ṣe gbé àwọn nǹkan tó mú tàbí tó wúwo sí orí àwọn ìwé tó ní ààbò, má sì kó wọn sí orí wọn.





