Ìwé àwòrán iṣẹ́ ọnà ìtì àti ìránṣọ
Àlàyé Ọjà
Kọ́kọ́ àti ran ara rẹ
ìwé àpẹẹrẹ iṣẹ́ ọ̀nà (P&S-40)
Pápá iṣẹ́ ọnà onígi àti ìrán jẹ́ ohun ìdúróṣinṣin tí ó lè mú kí àwọn àwòrán wọ inú aṣọ fún iṣẹ́ ọnà ọwọ́; o kàn máa bọ́ aṣọ náà, máa lẹ̀ mọ́ ọn, máa rán an mọ́ ọn nínú aṣọ àti ìwé, lẹ́yìn náà o máa fi omi gbígbóná fọ̀ ìwé náà, èyí tí ó máa ń fi àwòrán rẹ sílẹ̀. Ó dára fún àwọn olùbẹ̀rẹ̀ àti àwọn àpẹẹrẹ tó díjú, ó sì ń fúnni ní ìrọ̀rùn nípa yíyọ ìtọ́pasẹ̀ kúrò àti rírí i dájú pé àwọn àbájáde mímọ́, tí kò ní àjẹkù lórí àwọn nǹkan bíi ṣẹ́ẹ̀tì, fìlà, àti àpò àpò.
Awọn ẹya pataki:
Líle ara-ẹni:Ó máa ń lẹ̀ mọ́ aṣọ kí ó lè rọrùn láti gbé e sí i, kò sí ohun tí a nílò láti tẹ̀ mọ́ ọn.
Omi-Yíyọ́:Ó máa ń yọ́ pátápátá nínú omi, kò sì ní sí ohun tó ṣẹ́kù.
Pupọ: Ó ń ṣiṣẹ́ fún iṣẹ́ ọwọ́, abẹ́rẹ́ ìfúnpọ̀, ìránpọ̀ àgbélébùú, àti ìhunṣọ.
A le tẹ̀wé tàbí Tí a tẹ̀ tẹ́lẹ̀:Ó wà pẹ̀lú onírúurú àwọn àwòrán tàbí gẹ́gẹ́ bí àwọn ìwé òfo fún àwọn àpẹẹrẹ tirẹ̀.
Bíi aṣọ Rílara:Rọrùn àti tó lágbára nígbà tí a bá ń rán aṣọ.
Ṣe àwọn àwòrán rẹ sí orí aṣọ pẹ̀lú ìwé onígi àti ìránṣẹ́ iṣẹ́ ọnà
Lilo Ọja
Àwọn Ẹ̀rọ Ìtẹ̀wé Inkjet
| Canon MegaTank | Ọgbọn HP Tanki | EpsonL8058 |
|
| | |
Igbesẹ nipasẹ Igbese: Ṣe apẹrẹ rẹ lori aṣọ pẹlu igi ati iwe aranpo
Igbesẹ 1.Yan apẹrẹ kan:
Lo àwọn àpẹẹrẹ tí a ti tẹ̀ tẹ́lẹ̀ tàbí tẹ̀ tìrẹ sí apá tí kò ní lẹ̀ mọ́.
Igbesẹ 2.Lo:
Bọ́ ẹ̀yìn rẹ̀ kúrò, so àwòrán náà mọ́ aṣọ rẹ (bíi sítíkà), mú kí àwọn wrinkles náà yọ́, kí o sì fi wọ́n sínú àwọ̀ oníṣẹ́ ọnà.
Igbesẹ 3.Oníṣẹ́-ọnà:
Rọ̀ tààrà nípasẹ̀ aṣọ àti ìwé ìdúróṣinṣin.
Igbesẹ 4.Fi omi wẹ̀:
Lẹ́yìn tí o bá ti rán aṣọ náà tán, fi omi gbígbóná wẹ̀ ẹ́ tàbí kí o fi omi wẹ̀ ẹ́; ìwé náà á yọ́, èyí á sì fi iṣẹ́ ọnà tí o ti ṣe hàn.









